PE0603FRE070R1Z
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
13-PE0603FRE070R1ZTR-ND - เทปและม้วน (TR)
13-PE0603FRE070R1ZCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
13-PE0603FRE070R1ZDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PE0603FRE070R1Z
คำอธิบาย
RES 0.1 OHM 1% 1/10W 0603
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
20 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
100 mOhms ±1% 0.1W, 1/10W ตัวต้านทานแบบชิป 0603 (1608 เมตริก) การตรวจจับกระแสไฟฟ้า ฟอยล์โลหะ
หมวดหมู่
คุณสมบัติ
การตรวจจับกระแสไฟฟ้า
Mfr
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
±50ppm/°C
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 170°C
บรรจุภัณฑ์ / เคส
0603 (1608 เมตริก)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
ความต้านทานไฟฟ้า
ขนาด / มิติ
0.063" L x 0.031" W (1.60mm x 0.80mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.033" (0.85mm)