PE0612FKF070R2L
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
13-PE0612FKF070R2LTR-ND - เทปและม้วน (TR)
13-PE0612FKF070R2LCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
13-PE0612FKF070R2LDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PE0612FKF070R2L
คำอธิบาย
RES 0.2 OHM 1% 1W 1206 WIDE
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
20 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
200 mOhms ±1% 1W ตัวต้านทานแบบชิป กว้าง 1206 (3216 เมตริก), 0612 มาตรฐานทางรถยนต์ AEC-Q200, การตรวจจับกระแสไฟฟ้า องค์ประกอบโลหะ
หมวดหมู่
คุณสมบัติ
มาตรฐานทางรถยนต์ AEC-Q200, การตรวจจับกระแสไฟฟ้า
Mfr
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
±100ppm/°C
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 155°C
บรรจุภัณฑ์ / เคส
กว้าง 1206 (3216 เมตริก), 0612
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
ความต้านทานไฟฟ้า
ขนาด / มิติ
0.063" L x 0.126" W (1.60mm x 3.20mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.030" (0.75mm)