RC0201FR-07806KL
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
YAG2808TR-ND - เทปและม้วน (TR)
YAG2808CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
YAG2808DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
RC0201FR-07806KL
คำอธิบาย
RES 806K OHM 1% 1/20W 0201
คำอธิบายโดยละเอียด
806 kOhms ±1% 0.05W, 1/20W ตัวต้านทานแบบชิป 0201 (0603 เมตริก) กันความชื้น ฟิล์มหนา
โมเดล EDA/CAD
RC0201FR-07806KL รุ่น
หมวดหมู่
คุณสมบัติ
กันความชื้น
Mfr
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
±200ppm/°C
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
ขนาด / มิติ
0.024" L x 0.012" W (0.60mm x 0.30mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.010" (0.26mm)