RC0201JR-074K7P
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
YAG1247TR-ND - เทปและม้วน (TR)
YAG1247CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
YAG1247DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
RC0201JR-074K7P
คำอธิบาย
RES 4.7K OHM 5% 1/20W 0201
คำอธิบายโดยละเอียด
4.7 kOhms ±5% 0.05W, 1/20W ตัวต้านทานแบบชิป 0201 (0603 เมตริก) ฟิล์มหนา
โมเดล EDA/CAD
RC0201JR-074K7P รุ่น
หมวดหมู่
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
±200ppm/°C
Mfr
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
ทำงาน
อัตรา
7C1 RoHS ไม่มีการยกเว้น (ปราศจาก Pb 100%)
ความต้านทานไฟฟ้า
ขนาด / มิติ
0.024" L x 0.012" W (0.60mm x 0.30mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.010" (0.26mm)