RC0402JR-0733RL
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
311-33JRTR-ND - เทปและม้วน (TR)
311-33JRCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
311-33JRDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
RC0402JR-0733RL
คำอธิบาย
RES 33 OHM 5% 1/16W 0402
คำอธิบายโดยละเอียด
33 Ohms ±5% 0.063W, 1/16W ตัวต้านทานแบบชิป 0402 (1005 เมตริก) กันความชื้น ฟิล์มหนา
โมเดล EDA/CAD
RC0402JR-0733RL รุ่น
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
±100ppm/°C
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 155°C
ขนาด / มิติ
0.039" L x 0.020" W (1.00mm x 0.50mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.016" (0.40mm)