RC0603FR-07330KL
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
311-330KHRTR-ND - เทปและม้วน (TR)
311-330KHRCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
311-330KHRDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
RC0603FR-07330KL
คำอธิบาย
RES 330K OHM 1% 1/10W 0603
คำอธิบายโดยละเอียด
330 kOhms ±1% 0.1W, 1/10W ตัวต้านทานแบบชิป 0603 (1608 เมตริก) กันความชื้น ฟิล์มหนา
โมเดล EDA/CAD
RC0603FR-07330KL รุ่น
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
±100ppm/°C
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 155°C
ขนาด / มิติ
0.063" L x 0.031" W (1.60mm x 0.80mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.022" (0.55mm)