RC0805FR-07220RL
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
311-220CRTR-ND - เทปและม้วน (TR)
311-220CRCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
311-220CRDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
RC0805FR-07220RL
คำอธิบาย
RES 220 OHM 1% 1/8W 0805
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
18 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
220 Ohms ±1% 0.125W, 1/8W ตัวต้านทานแบบชิป 0805 (2012 เมตริก) กันความชื้น ฟิล์มหนา
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
RC0805FR-07220RL รุ่น
หมวดหมู่
คุณสมบัติ
กันความชื้น
Mfr
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
±100ppm/°C
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 155°C
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
บรรจุภัณฑ์ / เคส
0805 (2012 เมตริก)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
ความต้านทานไฟฟ้า
ขนาด / มิติ
0.079" L x 0.049" W (2.00mm x 1.25mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.024" (0.60mm)