RSF200JB-73-10R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
13-RSF200JB-73-10R-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
RSF200JB-73-10R
คำอธิบาย
RES 10 OHM 5% 2W AXIAL
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
16 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
10 Ohms ±5% 2W ตัวต้านทานแบบ through hole แกน กันไฟ, ความปลอดภัย ฟิล์มโลหะออกไซด์
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
RSF200JB-73-10R รุ่น
หมวดหมู่
ส่วนประกอบ
Mfr
คุณสมบัติ
กันไฟ, ความปลอดภัย
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 235°C
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
บรรจุภัณฑ์ / เคส
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
แกน
ความต้านทานไฟฟ้า
ขนาด / มิติ
0.197" Dia x 0.610" L (5.00mm x 15.50mm)