RSF200JB-73-33K
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
13-RSF200JB-73-33K-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
RSF200JB-73-33K
คำอธิบาย
RES 33K OHM 5% 2W AXIAL
คำอธิบายโดยละเอียด
33 kOhms ±5% 2W ตัวต้านทานแบบ through hole แกน กันไฟ, ความปลอดภัย ฟิล์มโลหะออกไซด์
โมเดล EDA/CAD
RSF200JB-73-33K รุ่น
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 235°C
ขนาด / มิติ
0.197" Dia x 0.610" L (5.00mm x 15.50mm)