RSF200JB-73-3R9
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
3.9W-2-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
RSF200JB-73-3R9
คำอธิบาย
RES 3.9 OHM 5% 2W AXIAL
คำอธิบายโดยละเอียด
3.9 Ohms ±5% 2W ตัวต้านทานแบบ through hole แกน กันไฟ, ความปลอดภัย ฟิล์มโลหะออกไซด์
โมเดล EDA/CAD
RSF200JB-73-3R9 รุ่น
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 235°C
ขนาด / มิติ
0.197" Dia x 0.610" L (5.00mm x 15.50mm)