SMAJ40CA/TR13
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
13-SMAJ40CA/TR13TR-ND - เทปและม้วน (TR)
13-SMAJ40CA/TR13CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
13-SMAJ40CA/TR13DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SMAJ40CA/TR13
คำอธิบาย
TVS DIODE 40VWM 64.5VC DO214AC
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
31 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
64.5V แคลมป์ 6.2A ipp tvs ไดโอด ติดบนพื้นผิว DO-214AC (SMA)
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - แคลมป์ปิ้ง (สูงสุด) @ Ipp
64.5V
Mfr
กระแสไฟฟ้า - สูงสุดของพัลส์ (10/1,000µs)
6.2A
ชุด
พลังงาน - ยอดพัลส์
400W
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C (TJ)
แรงดันไฟฟ้า - ย้อนกลับสแตนด์ออฟ (Typ)
40V
แรงดันไฟฟ้า - พังทลาย (ต่ำสุด)
44.4V