SMBJ20A/TR13
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
13-SMBJ20A/TR13TR-ND - เทปและม้วน (TR)
13-SMBJ20A/TR13CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
13-SMBJ20A/TR13DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SMBJ20A/TR13
คำอธิบาย
TVS DIODE 20VWM 32.4VC DO214AA
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
31 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
32.4V แคลมป์ 18.6A ipp tvs ไดโอด ติดบนพื้นผิว DO-214AA (SMB)
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - แคลมป์ปิ้ง (สูงสุด) @ Ipp
32.4V
Mfr
กระแสไฟฟ้า - สูงสุดของพัลส์ (10/1,000µs)
18.6A
ชุด
พลังงาน - ยอดพัลส์
600W
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C (TJ)
แชนเนลทิศทางเดียว
แรงดันไฟฟ้า - ย้อนกลับสแตนด์ออฟ (Typ)
20V
แรงดันไฟฟ้า - พังทลาย (ต่ำสุด)
22.2V