SQP500JB-1R5
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1.5W-5-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SQP500JB-1R5
คำอธิบาย
RES 1.5 OHM 5% 5W AXIAL
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
16 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
1.5 Ohms ±5% 5W ตัวต้านทานแบบ through hole แกน กันไฟ, ทนต่อพัลส์, ความปลอดภัย ซีเมนต์
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
SQP500JB-1R5 รุ่น
หมวดหมู่
ส่วนประกอบ
Mfr
คุณสมบัติ
กันไฟ, ทนต่อพัลส์, ความปลอดภัย
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 155°C
บรรจุภัณฑ์
ถาด
บรรจุภัณฑ์ / เคส
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
แกน
ความต้านทานไฟฟ้า
ขนาด / มิติ
0.374" x 0.354" สี่เหลี่ยม x 0.866" L (9.50mm x 9.00mm x 22.00mm)