TC164-JR-070RL
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
TC164J-0.0TR-ND - เทปและม้วน (TR)
TC164J-0.0CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
TC164J-0.0DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
TC164-JR-070RL
คำอธิบาย
RES ARRAY 4 RES ZERO OHM 1206
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
24 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
0 โอห์ม จัมเปอร์ 62.5mW พลังงานต่อองค์ประกอบ แยก 4 เครือข่าย/อาร์เรย์ตัวต้านทาน 1206 (3216 เมตริก), เว้า, ขั้วต่อด้านยาว
โมเดล EDA/CAD
TC164-JR-070RL รุ่น
หมวดหมู่
พลังงานต่อองค์ประกอบ
62.5mW
ผู้ผลิต
YAGEO
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 155°C
ชุด
เกรด
รถยนต์
Digi-Reel®
คุณสมบัติ
AEC-Q200
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
แอพพลิเคชั่น
DDRAM, SDRAM
ประเภทวงจร
แยก
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ความต้านทานไฟฟ้า (Ohms)
0
บรรจุภัณฑ์ / เคส
1206 (3216 เมตริก), เว้า, ขั้วต่อด้านยาว
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
จัมเปอร์
ขนาด / มิติ
0.126" L x 0.063" W (3.20mm x 1.60mm)
จำนวนของตัวต้านทาน
4
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.028" (0.70mm)