TC164-JR-07180RL | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | RES ARRAY 4 RES 180 OHM 1206 |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 24 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | 180 โอห์ม ±5% 62.5mW พลังงานต่อองค์ประกอบ แยก 4 เครือข่าย/อาร์เรย์ตัวต้านทาน ±200ppm/°C 1206 (3216 เมตริก), เว้า, ขั้วต่อด้านยาว |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
โมเดล EDA/CAD | TC164-JR-07180RL รุ่น |
หมวดหมู่ | ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ ±200ppm/°C |
ผู้ผลิต YAGEO | อุณหภูมิในการทำงาน -55°C ~ 155°C |
ความต้านทานไฟฟ้า (Ohms) 180 | บรรจุภัณฑ์ / เคส 1206 (3216 เมตริก), เว้า, ขั้วต่อด้านยาว |
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้ ±5% | ขนาด / มิติ 0.126" L x 0.063" W (3.20mm x 1.60mm) |
จำนวนของตัวต้านทาน 4 | ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด) 0.028" (0.70mm) |
จำนวนของขา 8 | หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน |
พลังงานต่อองค์ประกอบ 62.5mW |