TC164-JR-07180RL
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
13-TC164-JR-07180RLTR-ND - เทปและม้วน (TR)
13-TC164-JR-07180RLCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
13-TC164-JR-07180RLDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
TC164-JR-07180RL
คำอธิบาย
RES ARRAY 4 RES 180 OHM 1206
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
24 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
180 โอห์ม ±5% 62.5mW พลังงานต่อองค์ประกอบ แยก 4 เครือข่าย/อาร์เรย์ตัวต้านทาน ±200ppm/°C 1206 (3216 เมตริก), เว้า, ขั้วต่อด้านยาว
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
TC164-JR-07180RL รุ่น
หมวดหมู่
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
±200ppm/°C
ผู้ผลิต
YAGEO
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 155°C
ชุด
เกรด
รถยนต์
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
คุณสมบัติ
AEC-Q200
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
แอพพลิเคชั่น
DDRAM, SDRAM
ประเภทวงจร
แยก
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ความต้านทานไฟฟ้า (Ohms)
180
บรรจุภัณฑ์ / เคส
1206 (3216 เมตริก), เว้า, ขั้วต่อด้านยาว
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±5%
ขนาด / มิติ
0.126" L x 0.063" W (3.20mm x 1.60mm)
จำนวนของตัวต้านทาน
4
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.028" (0.70mm)
จำนวนของขา
8
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
พลังงานต่อองค์ประกอบ
62.5mW