YC124-FR-0733RL
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
YC124F-33TR-ND - เทปและม้วน (TR)
YC124F-33CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
YC124F-33DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
YC124-FR-0733RL
คำอธิบาย
RES ARRAY 4 RES 33 OHM 0804
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
18 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
33 โอห์ม ±1% 62.5mW พลังงานต่อองค์ประกอบ แยก 4 เครือข่าย/อาร์เรย์ตัวต้านทาน ±200ppm/°C 0804, นูน, ขั้วต่อด้านยาว
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
YC124-FR-0733RL รุ่น
หมวดหมู่
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
±200ppm/°C
ผู้ผลิต
YAGEO
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 155°C
ชุด
เกรด
รถยนต์
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
คุณสมบัติ
AEC-Q200
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
แอพพลิเคชั่น
DDRAM, SDRAM
ประเภทวงจร
แยก
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ความต้านทานไฟฟ้า (Ohms)
33
บรรจุภัณฑ์ / เคส
0804, นูน, ขั้วต่อด้านยาว
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±1%
ขนาด / มิติ
0.079" L x 0.039" W (2.00mm x 1.00mm)
จำนวนของตัวต้านทาน
4
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.022" (0.55mm)
จำนวนของขา
8
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
พลังงานต่อองค์ประกอบ
62.5mW