LTCV10.7MS2
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
3155-LTCV10.7MS2TR-ND - เทปและม้วน (TR)
3155-LTCV10.7MS2CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
3155-LTCV10.7MS2DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
LTCV10.7MS2
คำอธิบาย
CER FILTER 10.7MHZ FM
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
17 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
10.7MHz FM ฟิลเตอร์แบบเซรามิก 230 kHz 3-SMD, ไมใช่แบบมาตรฐาน
หมวดหมู่
ค่าการลดทอนของสัญญาณที่ผ่านจุดต่อ
3.5dB
ผู้ผลิต
YIC
ประเภทฟิลเตอร์
FM
ชุด
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
บรรจุภัณฑ์ / เคส
3-SMD, ไมใช่แบบมาตรฐาน
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ขนาด / มิติ
0.276" L x 0.118" W (7.00mm x 3.00mm)
ความถี่
10.7MHz
ความสูง (สูงสุด)
0.067" (1.70mm)
แบนด์วิธ
230 kHz