467MPSQ-12(6)
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1067-467MPSQ-12(6)-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
467MPSQ-12(6)
คำอธิบาย
TAPE ADHSV TRNSFR 12"X12" 1=6PK
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
5 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
มีกาวสองหน้า เทป อะคริลิก, 200MP กาว ใส 12.00" (304.80mm) x 12.00" (304.80mm)
หมวดหมู่
ความหนา - Backing, พาห์
0.0042" (4.2mils, 0.107mm)
ผู้ผลิต
3M (TC)
ความกว้าง
12.00" (304.80mm)
ชุด
ความยาว
12.00" (304.80mm)
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
สี
ใส
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
การใช้
ส่วนยึดติด, การใช้งานในที่อุณหภูมิสูง
ประเภทเทป
มีกาวสองหน้า
ช่วงอุณหภูมิ
-40°F ~ 300°F (-40°C ~ 149°C)
สารยึดติด
อะคริลิก, 200MP
อายุการเก็บรักษาเริ่มต้น
วันที่ผลิต
Backing, พาห์
วัสดุรองกระดาษคราฟท์เคลือบสารโพลีโค้ท
อายุการเก็บรักษา
18Months
ความหนา
0.0065" (6.5mils, 0.165mm)
อุณหภูมิการจัดเก็บ/การแช่เย็น
70°F (21°C)
ความหนา - สารยึดติด
0.0023" (2.3mils, 0.058mm)