8132LE-24”X36”_ViewB
8132LE-24"X36"
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
3M160633-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
8132LE-24"X36"
คำอธิบาย
TAPE ADHESIVE TRANSFER 24"X36"
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
4 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
มีกาวสองหน้า เทป อะคริลิก, 300LSE กาว 24.00" (609.60mm) x 36.00" (914.40mm)
หมวดหมู่
ความหนา - สารยึดติด
0.0023" (2.3mils, 0.058mm)
ผู้ผลิต
3M
ความหนา - Backing, พาห์
0.0102" (10.2mils, 0.259mm)
ชุด
ความกว้าง
24.00" (609.60mm)
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
ความยาว
36.00" (914.40mm)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
การใช้
การเชื่อมประสาน
ประเภทเทป
มีกาวสองหน้า
อายุการเก็บรักษาเริ่มต้น
วันที่ผลิต
สารยึดติด
อะคริลิก, 300LSE
อายุการเก็บรักษา
24Months
Backing, พาห์
วัสดุรองกระดาษคราฟท์เคลือบสารโพลีโค้ท
อุณหภูมิการจัดเก็บ/การแช่เย็น
70°F (21°C)
ความหนา
0.0125" (12.5mils, 0.317mm)