1020BC-25
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
19-1020BC-25-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
1020BC-25
คำอธิบาย
RF EMI SHLD TAPE 10MX0.984"
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
rf emi เทปป้องกัน 1020BC ฟอยล์ทองแดง อะคริลิก, นำไฟฟ้า 0.984" (25.00mm) x 393.701" (10.00m) x 0.001" (0.03mm)
หมวดหมู่
ความกว้าง
0.984" (25.00mm)
ผู้ผลิต
3M
ความหนา - โดยรวม
0.001" (0.03mm)
ชุด
สารยึดติด
อะคริลิก, นำไฟฟ้า
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
วัสดุ
ฟอยล์ทองแดง
สถานะผลิตภัณฑ์
ดำเนินการต่อที่ DigiKey
อายุการเก็บรักษา
12Months
ประเภท
เทปป้องกัน
อายุการเก็บรักษาเริ่มต้น
วันที่ผลิต
รูปร่าง
สี่เหลี่ยม
อุณหภูมิการจัดเก็บ/การแช่เย็น
71°F (21°C)
ความยาว
393.701" (10.00m)