1050TC-25
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
19-1050TC-253M-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
1050TC-25
คำอธิบาย
RF EMI SHLDING TAPE 10M X 0.984"
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
4 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
rf emi เทปป้องกัน 1020BC ฟอยล์ทองแดง อะคริลิก, นำไฟฟ้า 0.984" (25.00mm) x 393.701" (10.00m) x 0.001" (0.03mm)
หมวดหมู่
ความกว้าง
0.984" (25.00mm)
ผู้ผลิต
3M
ความหนา - โดยรวม
0.001" (0.03mm)
ชุด
สารยึดติด
อะคริลิก, นำไฟฟ้า
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
วัสดุ
ฟอยล์ทองแดง
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อายุการเก็บรักษา
12Months
ประเภท
เทปป้องกัน
อายุการเก็บรักษาเริ่มต้น
วันที่ผลิต
รูปร่าง
ม้วน
อุณหภูมิการจัดเก็บ/การแช่เย็น
71°F (21°C)
ความยาว
393.701" (10.00m)