5113SFT-50-105MMX10M
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
19-5113SFT-50-105MMX10M-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
5113SFT-50-105MMX10M
คำอธิบาย
RF EMI SHLDING TAPE 10M X 4.134"
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
4 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
rf emi เทปป้องกัน 5113SFT โพลีโอเลฟิน กาวไวต่อแรงกด (PSA) นำไฟฟ้า, หน้าเดียว 4.134" (105.00mm) x 393.701" (10.00m) x 0.002" (0.05mm)
หมวดหมู่
ความกว้าง
4.134" (105.00mm)
ผู้ผลิต
3M
ความหนา - โดยรวม
0.002" (0.05mm)
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
105°C
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
สารยึดติด
กาวไวต่อแรงกด (PSA) นำไฟฟ้า, หน้าเดียว
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
วัสดุ
โพลีโอเลฟิน
ประเภท
เทปป้องกัน
อายุการเก็บรักษา
48Months
รูปร่าง
ม้วน
อายุการเก็บรักษาเริ่มต้น
วันที่ผลิต
ความยาว
393.701" (10.00m)
อุณหภูมิการจัดเก็บ/การแช่เย็น
71°F (21°C)