5113SFT-50-210MMX10M
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
19-5113SFT-50-210MMX10M-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
5113SFT-50-210MMX10M
คำอธิบาย
RF EMI SHLDING TAPE 10M X 8.268"
คำอธิบายโดยละเอียด
rf emi เทปป้องกัน 5113SFT โพลีโอเลฟิน กาวไวต่อแรงกด (PSA) นำไฟฟ้า, หน้าเดียว 8.268" (210.00mm) x 393.701" (10.00m) x 0.002" (0.05mm)
หมวดหมู่
ความกว้าง
8.268" (210.00mm)
ความหนา - โดยรวม
0.002" (0.05mm)
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
105°C
ความยาว
393.701" (10.00m)
อุณหภูมิการจัดเก็บ/การแช่เย็น
71°F (21°C)