929400-01-36-RK
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
929400E-01-36-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
929400-01-36-RK
คำอธิบาย
CONN HEADER VERT 36POS 2.54MM
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
4 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
คอนเน็กเตอร์ ส่วนหัว ทรูโฮล 36 ตำแหน่ง 0.100" (2.54mm)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
929400-01-36-RK รุ่น
หมวดหมู่
ความยาวหน้าสัมผัส - การเชื่อมต่อ
0.295" (7.49mm)
Mfr
ความยาวหน้าสัมผัส - เสารอง
0.130" (3.30mm)
ชุด
ความยาวโดยรวมของหน้าสัมผัส
0.535" (13.59mm)
ความสูงฉนวน
0.110" (2.79mm)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
รูปร่างหน้าสัมผัส
สี่เหลี่ยมจัตุรัส
ประเภทหน้าสัมผัส
ขาตัวผู้
ความหนาพื้นผิวหน้าสัมผัส - การเชื่อมต่อ
200.0µin (5.08µm)
ระยะ - การเชื่อมต่อ
จำนวนของตำแหน่ง
วัสดุหน้าสัมผัส
โลหะทองแดงผสม
จำนวนของแถว
1
วัสดุฉนวน
โพลีไซโคลเฮกซิลีนไดเมทิลีน เทเรฟทาเลต (PCT)
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 105°C
UL94 V-0
การห่อหุ้ม
ไม่มีฝาครอบ
สีฉนวน
สีดำ
ประเภทการติดตั้ง
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
2.5A
ส่วนปลาย
บัดกรี
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
ประเภทสายรัด
ผลัก-ดึง
การจำแนกประเภทสิ่งแวดล้อมและการส่งออก
คำถามและคำตอบเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์
แหล่งข้อมูลเพิ่มเติม
ในสต็อก: 1,210
ตรวจสอบสินค้าที่กำลังจะเข้าคลังเพิ่มเติม
ราคาทั้งหมดแสดงเป็นสกุลเงิน THB
จำนวนมาก
จำนวน ราคาต่อหน่วย ต่อราคา
แพ็กเกจมาตรฐานผู้ผลิต
ความยาวอื่น
CONN HEADER VERT 1POS
ในสต็อก: 152
CONN HEADER VERT 2POS 2.54MM
ในสต็อก: 1407
CONN HEADER VERT 3POS 2.54MM
ในสต็อก: 347
CONN HEADER VERT 4POS 2.54MM
CONN HEADER VERT 5POS 2.54MM