929984-01-36-RK
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
3M157430-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
929984-01-36-RK
คำอธิบาย
CONN RCPT 36POS 0.1 TIN PCB
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
10 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
36 ตำแหน่ง เต้ารับ คอนเนคเตอร์ 0.100" (2.54mm) ทรูโฮล ดีบุก
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
929984-01-36-RK รุ่น
หมวดหมู่
ประเภทสายรัด
ผลัก-ดึง
ความสูงฉนวน
0.150" (3.81mm)
ความยาวหน้าสัมผัส - เสารอง
0.125" (3.18mm)
ประเภทคอนเนคเตอร์
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 105°C
ประเภทหน้าสัมผัส
แบบงา
รูปแบบ
บอร์ดไปยังบอร์ด
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
1A
จำนวนของตำแหน่งที่โหลด
ทั้งหมด
อัตราแรงดันไฟฟ้า
1000V