929700-06-36-RK
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
3M156852-36-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
929700-06-36-RK
คำอธิบาย
CONN HEADER VERT 36POS 2.54MM
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
4 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
คอนเน็กเตอร์ ส่วนหัว ทรูโฮล 36 ตำแหน่ง 0.100" (2.54mm)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
929700-06-36-RK รุ่น
หมวดหมู่
ความยาวหน้าสัมผัส - การเชื่อมต่อ
0.318" (8.08mm)
Mfr
ความยาวหน้าสัมผัส - เสารอง
0.710" (18.03mm)
ชุด
ความยาวโดยรวมของหน้าสัมผัส
1.128" (28.65mm)
ความสูงฉนวน
0.100" (2.54mm)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
รูปร่างหน้าสัมผัส
สี่เหลี่ยมจัตุรัส
ประเภทหน้าสัมผัส
ขาตัวผู้
ความหนาพื้นผิวหน้าสัมผัส - การเชื่อมต่อ
200.0µin (5.08µm)
ระยะ - การเชื่อมต่อ
จำนวนของตำแหน่ง
วัสดุหน้าสัมผัส
โลหะทองแดงผสม
จำนวนของแถว
1
วัสดุฉนวน
โพลีไซโคลเฮกซิลีนไดเมทิลีน เทเรฟทาเลต (PCT)
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 105°C
UL94 V-0
การห่อหุ้ม
ไม่มีฝาครอบ
สีฉนวน
สีดำ
ประเภทการติดตั้ง
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
2.5A