929835-01-24-RK
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
3M156872-24-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
929835-01-24-RK
คำอธิบาย
CONN HEADER R/A 24POS 2.54MM
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
คอนเน็กเตอร์ ส่วนหัว ทรูโฮล, มุมฉาก 24 ตำแหน่ง 0.100" (2.54mm)
ความยาวหน้าสัมผัส - การเชื่อมต่อ
0.235" (5.97mm)
ชุด
ความยาวหน้าสัมผัส - เสารอง
0.110" (2.79mm)
ความสูงฉนวน
0.115" (2.92mm)
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 105°C
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
2.5A
แหล่งข้อมูลเพิ่มเติม
สินค้ามูลค่าเพิ่ม
ความยาวอื่น
CONN HEADER R/A 1POS
ในสต็อก: 2223
CONN HEADER R/A 2POS 2.54MM
ในสต็อก: 291
CONN HEADER R/A 3POS 2.54MM
ในสต็อก: 3570
CONN HEADER R/A 4POS 2.54MM
ในสต็อก: 505
CONN HEADER R/A 5POS 2.54MM