929974-01-24-RK
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
929974E-01-24-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
929974-01-24-RK
คำอธิบาย
CONN RCPT 24POS 0.1 TIN PCB
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
24 ตำแหน่ง เต้ารับ คอนเนคเตอร์ 0.100" (2.54mm) ทรูโฮล ดีบุก
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
929974-01-24-RK รุ่น
ความสูงฉนวน
0.325" (8.25mm)
ความยาวหน้าสัมผัส - เสารอง
0.125" (3.18mm)
ประเภทคอนเนคเตอร์
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 105°C
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
2A
อัตราแรงดันไฟฟ้า
1500V
แหล่งข้อมูลเพิ่มเติม
ในสต็อก: 151
ตรวจสอบสินค้าที่กำลังจะเข้าคลังเพิ่มเติม
สินค้ามูลค่าเพิ่ม
ความยาวอื่น
CONN RCPT 1POS TIN PCB
ในสต็อก: 5363
CONN RCPT 2POS 0.1 TIN PCB
ในสต็อก: 196
CONN RCPT 3POS 0.1 TIN PCB
ในสต็อก: 1581
CONN RCPT 4POS 0.1 TIN PCB
CONN RCPT 5POS 0.1 TIN PCB