929984-01-10-RK มีจัดจำหน่ายแต่โดยปกติแล้วจะไม่มีสต็อก
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Similar
Preci-Dip
มีอยู่ในสต็อค: 2,000
เอกสารข้อมูล
Similar
Mill-Max Manufacturing Corp.
มีอยู่ในสต็อค: 0
เอกสารข้อมูล
Mill-Max Manufacturing Corp.
Samtec Inc.
มีอยู่ในสต็อค: 300
Samtec Inc.
10 ตำแหน่ง เต้ารับ คอนเนคเตอร์ 0.100" (2.54mm) ทรูโฮล ดีบุก
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
929984-01-10-RK
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
929984-01-10-RK-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
929984-01-10-RK
คำอธิบาย
CONN RCPT 10POS 0.1 TIN PCB
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
4 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โมเดล EDA/CAD
929984-01-10-RK รุ่น
หมวดหมู่
ประเภทสายรัด
ผลัก-ดึง
ความสูงฉนวน
0.150" (3.81mm)
ความยาวหน้าสัมผัส - เสารอง
0.125" (3.18mm)
ประเภทคอนเนคเตอร์
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 105°C
ประเภทหน้าสัมผัส
แบบงา
รูปแบบ
บอร์ดไปยังบอร์ด
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
1A
จำนวนของตำแหน่งที่โหลด
ทั้งหมด
อัตราแรงดันไฟฟ้า
1000V