929835-01-10-RK
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
3M156872-10-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
929835-01-10-RK
คำอธิบาย
CONN HEADER R/A 10POS 2.54MM
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
คอนเน็กเตอร์ ส่วนหัว ทรูโฮล, มุมฉาก 10 ตำแหน่ง 0.100" (2.54mm)
หมวดหมู่
ประเภทสายรัด
ผลัก-ดึง
Mfr
ความยาวหน้าสัมผัส - การเชื่อมต่อ
0.235" (5.97mm)
ชุด
ความยาวหน้าสัมผัส - เสารอง
0.110" (2.79mm)
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ความสูงฉนวน
0.115" (2.92mm)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
รูปร่างหน้าสัมผัส
สี่เหลี่ยมจัตุรัส
ประเภทคอนเนคเตอร์
พื้นผิวหน้าสัมผัส - การเชื่อมต่อ
ดีบุก
ประเภทหน้าสัมผัส
ขาตัวผู้
ความหนาพื้นผิวหน้าสัมผัส - การเชื่อมต่อ
200.0µin (5.08µm)
ระยะ - การเชื่อมต่อ
พื้นผิวหน้าสัมผัส - เสารอง
ดีบุก
จำนวนของตำแหน่ง
วัสดุหน้าสัมผัส
โลหะทองแดงผสม
จำนวนของแถว
1
วัสดุฉนวน
โพลีไซโคลเฮกซิลีนไดเมทิลีน เทเรฟทาเลต (PCT)
จำนวนของตำแหน่งที่โหลด
ทั้งหมด
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 105°C
รูปแบบ
ระดับความไวไฟ
UL94 V-0
การห่อหุ้ม
ไม่มีฝาครอบ
สีฉนวน
สีดำ
ประเภทการติดตั้ง
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
2.5A
ส่วนปลาย
บัดกรี
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
การจำแนกประเภทสิ่งแวดล้อมและการส่งออก
คำถามและคำตอบเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์
แหล่งข้อมูลเพิ่มเติม
ในสต็อก: 7,736
ตรวจสอบสินค้าที่กำลังจะเข้าคลังเพิ่มเติม
สินค้ามูลค่าเพิ่ม
ราคาทั้งหมดแสดงเป็นสกุลเงิน THB
จำนวนมาก
จำนวน ราคาต่อหน่วย ต่อราคา
แพ็กเกจมาตรฐานผู้ผลิต
ความยาวอื่น
CONN HEADER R/A 1POS
ในสต็อก: 2223
CONN HEADER R/A 2POS 2.54MM
ในสต็อก: 291
CONN HEADER R/A 3POS 2.54MM
CONN HEADER R/A 4POS 2.54MM
ในสต็อก: 505
CONN HEADER R/A 5POS 2.54MM