FDI14-250Q
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
3M161251-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
FDI14-250Q
คำอธิบาย
FM DISCONNECT FULLY NYLON 1=1PC
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
4 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
0.250" (6.35mm) เชื่อมต่อเร็ว ตัวเมีย 14-16 AWG ย้ำ คอนเนคเตอร์ หุ้มฉนวนสมบูรณ์
หมวดหมู่
ส่วนปลาย
ย้ำ
ผู้ผลิต
3M
เครื่องวัดขนาดสายไฟ
14-16 AWG
ชุด
ฉนวน
หุ้มฉนวนสมบูรณ์
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ประเภทการติดตั้ง
แขวนอิสระ (อินไลน์)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
คุณสมบัติ
ตะเข็บรอยต่อ
ประเภทเทอร์มินัล
มาตรฐาน
สี
สีน้ำเงิน
เพศ
ตัวเมีย
วัสดุหน้าสัมผัส
ทองเหลือง
ความกว้างแท็บ
0.250" (6.35mm)
พื้นผิวหน้าสัมผัส
ดีบุก
ความหนาแท็บ
0.032" (0.81mm)
เส้นผ่านศูนย์กลางฉนวน
0.145" (3.68mm)
ความยาว - โดยรวม
0.870" (22.10mm)