FDI18-250Q
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
920044-23-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
FDI18-250Q
คำอธิบาย
CONN QC RCPT 18-22AWG 0.250
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
4 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
0.250" (6.35mm) เชื่อมต่อเร็ว ตัวเมีย 18-22 AWG ย้ำ คอนเนคเตอร์ หุ้มฉนวนสมบูรณ์
หมวดหมู่
ส่วนปลาย
ย้ำ
ผู้ผลิต
3M
เครื่องวัดขนาดสายไฟ
18-22 AWG
ชุด
ฉนวน
หุ้มฉนวนสมบูรณ์
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ประเภทการติดตั้ง
แขวนอิสระ (อินไลน์)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
คุณสมบัติ
ตะเข็บรอยต่อ
ประเภทเทอร์มินัล
มาตรฐาน
สี
สีแดง
เพศ
ตัวเมีย
วัสดุหน้าสัมผัส
ทองเหลือง
ความกว้างแท็บ
0.250" (6.35mm)
พื้นผิวหน้าสัมผัส
ดีบุก
ความหนาแท็บ
0.032" (0.81mm)
เส้นผ่านศูนย์กลางฉนวน
0.145" (3.68mm)
ความยาว - โดยรวม
0.870" (22.10mm)