M3DDA-1006J
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
M3DDA-1006J-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
M3DDA-1006J
คำอธิบาย
IDC CABLE - MKR10A/MC10G/MKR10A
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
10 ตำแหน่ง สายเคเบิลประกอบรูปสี่เหลี่ยมผืนผ้า ซ็อกเก็ตไปยังซ็อกเก็ต 0.500' (152.40mm, 6.00")
หมวดหมู่
ความยาว
0.500' (152.40mm, 6.00")
ผู้ผลิต
3M
คุณสมบัติ
โพลาไรซ์คีย์, อุปกรณ์ลดแรงเครียด
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
สี
สีเทา, ริบบิ้น
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
การป้องกัน
ไม่มีฉนวนหุ้ม
ประเภทคอนเนคเตอร์
ซ็อกเก็ตไปยังซ็อกเก็ต
ส่วนปลายสายเคเบิล
IDC
จำนวนของตำแหน่ง
10
พื้นผิวหน้าสัมผัส
ทอง
จำนวนของแถว
2
ความหนาพื้นผิวหน้าสัมผัส
30.0µin (0.76µm)
ระยะ - คอนเนคเตอร์
0.100" (2.54mm)
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
ระยะ - สายเคเบิล
0.050" (1.27mm)