M3DDA-1006R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
M3DDA-1006R-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
M3DDA-1006R
คำอธิบาย
IDC CABLE - MKR10A/MC10M/MKR10A
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
10 ตำแหน่ง สายเคเบิลประกอบรูปสี่เหลี่ยมผืนผ้า ซ็อกเก็ตไปยังซ็อกเก็ต 0.500' (152.40mm, 6.00")
หมวดหมู่
ความยาว
0.500' (152.40mm, 6.00")
สี
หลาย, ริบบิ้น
จำนวนของตำแหน่ง
10
ระยะ - คอนเนคเตอร์
0.100" (2.54mm)
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
ระยะ - สายเคเบิล
0.050" (1.27mm)