P25LE-040S-DA
P25LE-040S-DA
P25LE-040S-DA
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
P25LE-040S-DA-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
P25LE-040S-DA
คำอธิบาย
CONN SOCKET 40POS IDC 30AWG GOLD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
20 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
40 ตำแหน่ง สี่เหลี่ยมผืนผ้า ซ็อกเก็ต คอนเนคเตอร์ IDC ทอง 30 AWG
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
P25LE-040S-DA รุ่น
ประเภทการติดตั้ง
แขวนอิสระ (อินไลน์)
ผู้ผลิต
3M
ประเภทสายรัด
ล็อคแบบสลัก/ตะขอดีดออก
ชุด
ส่วนปลายสายเคเบิล
IDC
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ประเภทสายไฟ
สายแพ
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
เครื่องวัดขนาดสายไฟ
30 AWG
ประเภทคอนเนคเตอร์
ซ็อกเก็ต
คุณสมบัติ
ฟีดทรู, อุปกรณ์ลดแรงเครียด
ประเภทหน้าสัมผัส
หน้าสัมผัสฝาครอบด้านนอก
พื้นผิวหน้าสัมผัส
ทอง
จำนวนของตำแหน่ง
40
ความหนาพื้นผิวหน้าสัมผัส
แฟลช
ระยะ
0.050" (1.27mm)