MHDB37SP
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
4672-MHDB37SP-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MHDB37SP
คำอธิบาย
CONN D-SUB PLUG 37POS SOLDER CUP
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
20 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
37 ตำแหน่ง D-Sub ปลั๊ก, ขาตัวผู้ คอนเนคเตอร์
หมวดหมู่
ส่วนปลาย
ถ้วยบัดกรี
Mfr
วัสดุหลัก
โลหะ
ชุด
วัสดุของฝาครอบ, พื้นผิว
เหล็ก, ชุบดีบุก-นิกเกิล
บรรจุภัณฑ์
ถาด
พื้นผิวหน้าสัมผัส
ทอง
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ระดับความไวไฟ
UL94 V-0
รูปแบบคอนเนคเตอร์
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
5A
ประเภทคอนเนคเตอร์
ปลั๊ก, ขาตัวผู้
คุณสมบัติ
รอยบากสำหรับต่อสายดิน
จำนวนของตำแหน่ง
อัตราแรงดันไฟฟ้า
250V
จำนวนของแถว
2
สี
สีดำ
ประเภทการติดตั้ง
วัสดุไดอิเล็กทริก
โพลีบิวทิลีน เทเรฟทาเลต (PBT), ไส้แก้ว
ขนาดของฝาครอบ, โครงร่างคอนเนคเตอร์
4 (DC, C)
วัสดุหน้าสัมผัส
ทองเหลือง
ประเภทหน้าสัมผัส
สัญญาณ
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 105°C