TPL710F18-5TR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
5503-TPL710F18-5TR-ND - เทปและม้วน (TR)
5503-TPL710F18-5TRCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
5503-TPL710F18-5TRDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
TPL710F18-5TR
คำอธิบาย
IC REG LINEAR 1.8V 200MA SOT23-5
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
8 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ic รักษาระดับแรงดันเชิงเส้น บวก คงที่ 1 เอาต์พุต 200mA SOT-23-5
โมเดล EDA/CAD
TPL710F18-5TR รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟ - เอาต์พุต
Mfr
กระแสไฟฟ้า - ควิเซนต์ (Iq)
30 µA
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
PSRR
55dB ~ 53dB (100Hz ~ 1MHz)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
คุณสมบัติการควบคุม
ขีดจำกัดกระแสไฟฟ้า
การตั้งค่าเอาต์พุต
คุณสมบัติการป้องกัน
กระแสไฟฟ้าเกิน, อุณหภูมิสูงเกิน, ล็อคห้ามใช้งานเนื่องจากไฟตก (UVLO)
ประเภทเอาต์พุต
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C (TJ)
จำนวนของเรกกูเลเตอร์
1
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
6V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
SC-74A, SOT-753
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่)
1.8V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
SOT-23-5
แรงดันไฟฟ้าที่ต่างกัน (สูงสุด)
0.17V @ 200mA