TPL710F18-FR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
5503-TPL710F18-FRTR-ND - เทปและม้วน (TR)
5503-TPL710F18-FRCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
5503-TPL710F18-FRDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
TPL710F18-FR
คำอธิบาย
IC REG LINEAR 1.8V 200MA 4-DFN
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
9 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ic รักษาระดับแรงดันเชิงเส้น บวก คงที่ 1 เอาต์พุต 200mA 4-DFN (1x1)
PSRR
55dB ~ 53dB (100Hz ~ 1MHz)
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C (TJ)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
6V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
4-XDFN แผ่นสัมผัส
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่)
1.8V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
4-DFN (1x1)
แรงดันไฟฟ้าที่ต่างกัน (สูงสุด)
0.17V @ 200mA