TPL710F18-FR | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | IC REG LINEAR 1.8V 200MA 4-DFN |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 9 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | ic รักษาระดับแรงดันเชิงเส้น บวก คงที่ 1 เอาต์พุต 200mA 4-DFN (1x1) |
หมวดหมู่ | กระแสไฟ - เอาต์พุต |
Mfr | กระแสไฟฟ้า - ควิเซนต์ (Iq) 30 µA |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) Digi-Reel® | PSRR 55dB ~ 53dB (100Hz ~ 1MHz) |
สถานะผลิตภัณฑ์ ทำงาน | คุณสมบัติการควบคุม ขีดจำกัดกระแสไฟฟ้า |
ประเภทเอาต์พุต | อุณหภูมิในการทำงาน -40°C ~ 125°C (TJ) |
จำนวนของเรกกูเลเตอร์ 1 | ประเภทการติดตั้ง ติดบนพื้นผิว |
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด) 6V | บรรจุภัณฑ์ / เคส 4-XDFN แผ่นสัมผัส |
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่) 1.8V | บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์ 4-DFN (1x1) |
แรงดันไฟฟ้าที่ต่างกัน (สูงสุด) 0.17V @ 200mA |