TPL710F25-5TR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
5503-TPL710F25-5TR-ND - เทปและม้วน (TR)
5503-TPL710F25-5TRCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
5503-TPL710F25-5TRDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
TPL710F25-5TR
คำอธิบาย
IC REG LINEAR 2.5V 200MA SOT23-5
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
9 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ic รักษาระดับแรงดันเชิงเส้น บวก คงที่ 1 เอาต์พุต 200mA SOT-23-5
โมเดล EDA/CAD
TPL710F25-5TR รุ่น
PSRR
55dB ~ 53dB (100Hz ~ 1MHz)
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C (TJ)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
6V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
SC-74A, SOT-753
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่)
2.5V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
SOT-23-5
แรงดันไฟฟ้าที่ต่างกัน (สูงสุด)
0.17V @ 200mA