TPL730F12-FR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
5503-TPL730F12-FRTR-ND - เทปและม้วน (TR)
5503-TPL730F12-FRCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
5503-TPL730F12-FRDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
TPL730F12-FR
คำอธิบาย
IC REG LINEAR 1.2V 300MA 4-DFN
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
10 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ic รักษาระดับแรงดันเชิงเส้น บวก คงที่ 1 เอาต์พุต 300mA 4-DFN (1x1)
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้าที่ต่างกัน (สูงสุด)
0.25V @ 300mA
Mfr
กระแสไฟ - เอาต์พุต
ชุด
PSRR
65dB ~ 45dB (1kHz ~ 1MHz)
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
คุณสมบัติการควบคุม
ขีดจำกัดกระแสไฟฟ้า, เปิดใช้งาน
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
คุณสมบัติการป้องกัน
กระแสไฟฟ้าเกิน, อุณหภูมิสูงเกิน, ล็อคห้ามใช้งานเนื่องจากไฟตก (UVLO)
การตั้งค่าเอาต์พุต
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C (TJ)
ประเภทเอาต์พุต
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
จำนวนของเรกกูเลเตอร์
1
บรรจุภัณฑ์ / เคส
4-XDFN แผ่นสัมผัส
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
5.5V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
4-DFN (1x1)
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่)
1.2V