TPL730F15-5TR | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | IC REG LINEAR 1.5V 300MA SOT23-5 |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 10 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | ic รักษาระดับแรงดันเชิงเส้น บวก คงที่ 1 เอาต์พุต 300mA SOT-23-5 |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
โมเดล EDA/CAD | TPL730F15-5TR รุ่น |
หมวดหมู่ | แรงดันไฟฟ้าที่ต่างกัน (สูงสุด) 0.25V @ 300mA |
Mfr | กระแสไฟ - เอาต์พุต |
ชุด | PSRR 65dB ~ 45dB (1kHz ~ 1MHz) |
การตั้งค่าเอาต์พุต | อุณหภูมิในการทำงาน -40°C ~ 125°C (TJ) |
ประเภทเอาต์พุต | ประเภทการติดตั้ง ติดบนพื้นผิว |
จำนวนของเรกกูเลเตอร์ 1 | บรรจุภัณฑ์ / เคส SC-74A, SOT-753 |
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด) 5.5V | บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์ SOT-23-5 |
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่) 1.5V |