TPL730F33-5TR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
5503-TPL730F33-5TR-ND - เทปและม้วน (TR)
5503-TPL730F33-5TRCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
5503-TPL730F33-5TRDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
TPL730F33-5TR
คำอธิบาย
IC REG LINEAR 3.3V 300MA SOT23-5
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
24 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ic รักษาระดับแรงดันเชิงเส้น บวก คงที่ 1 เอาต์พุต 300mA SOT-23-5
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
TPL730F33-5TR รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้าที่ต่างกัน (สูงสุด)
0.25V @ 300mA
PSRR
60dB ~ 40dB (1kHz ~ 1MHz)
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C (TJ)
บรรจุภัณฑ์ / เคส
SC-74A, SOT-753
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
5.5V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
SOT-23-5
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่)
3.3V