TPL740F28-5TR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
5503-TPL740F28-5TR-ND - เทปและม้วน (TR)
5503-TPL740F28-5TRCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
5503-TPL740F28-5TRDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
TPL740F28-5TR
คำอธิบาย
IC REG LINEAR 2.8V 500MA SOT23-5
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
11 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ic รักษาระดับแรงดันเชิงเส้น บวก คงที่ 1 เอาต์พุต 500mA SOT-23-5
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้าที่ต่างกัน (สูงสุด)
0.4V @ 500mA
Mfr
กระแสไฟ - เอาต์พุต
ชุด
กระแสไฟฟ้า - ควิเซนต์ (Iq)
200 µA
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
PSRR
60dB ~ 40dB (1kHz ~ 1MHz)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
คุณสมบัติการควบคุม
เปิดใช้งาน
การตั้งค่าเอาต์พุต
คุณสมบัติการป้องกัน
กระแสไฟฟ้าเกิน, อุณหภูมิสูงเกิน, ลัดวงจร, ล็อคห้ามใช้งานเนื่องจากไฟตก (UVLO)
ประเภทเอาต์พุต
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C (TJ)
จำนวนของเรกกูเลเตอร์
1
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
5.5V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
SC-74A, SOT-753
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่)
2.8V