ESP32-P4-80
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1613-ESP32-P4-80-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ESP32-P4-80
คำอธิบาย
8.0", 1280X800 PIXELS, SLIM INTE
คำอธิบายโดยละเอียด
ไม่สัมผัส โมดูลแสดงกราฟฟิก lcd ส่งผ่าน สีแดง, สีเขียว, สีน้ำเงิน (RGB) TFT - สี, IPS (สวิตช์ชิ่งในระนาบ) I2C, PWM, SPI, UART 8" (203.20mm) 1280 x 800 (WXGA1)
หมวดหมู่
หน้าจอสัมผัส
ไม่สัมผัส
ขนาดหน้าจอในแนวทแยง
8" (203.20mm)