ESP32-P4-70
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1613-ESP32-P4-70-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ESP32-P4-70
คำอธิบาย
7.0", 1280X800 PIXELS, SLIM INTE
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
4 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ไม่สัมผัส โมดูลแสดงกราฟฟิก lcd ส่งผ่าน สีแดง, สีเขียว, สีน้ำเงิน (RGB) TFT - สี, IPS (สวิตช์ชิ่งในระนาบ) I2C, PWM, SPI, UART 7" (177.80mm) 1280 x 800 (WXGA1)
หมวดหมู่
หน้าจอสัมผัส
ไม่สัมผัส
ผู้ผลิต
4D Systems Pty Ltd
ขนาดหน้าจอในแนวทแยง
7" (177.80mm)