ESP32-P4-90CT
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1613-ESP32-P4-90CT-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ESP32-P4-90CT
คำอธิบาย
9.0", 1280X800 PIXELS, SLIM INTE
คำอธิบายโดยละเอียด
คาปาซิทีฟ โมดูลแสดงกราฟฟิก lcd ส่งผ่าน สีแดง, สีเขียว, สีน้ำเงิน (RGB) TFT - สี, IPS (สวิตช์ชิ่งในระนาบ) I2C, PWM, SPI, UART 9" (228.60mm) 1280 x 800 (WXGA1)
หมวดหมู่
หน้าจอสัมผัส
คาปาซิทีฟ
ขนาดหน้าจอในแนวทแยง
9" (228.60mm)