ADP2503ACPZ-3.3-R7
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
505-ADP2503ACPZ-3.3-R7TR-ND - เทปและม้วน (TR)
505-ADP2503ACPZ-3.3-R7CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
505-ADP2503ACPZ-3.3-R7DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ADP2503ACPZ-3.3-R7
คำอธิบาย
IC REG BUCK BOOST 3.3V 10LFCSP
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
10 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
บัคบูสต์ ไอซีเร็กกูเลเตอร์สวิตชิ่ง บวก คงที่ 3.3V 1 เอาต์พุต 600mA 10-VFDFN แผ่นสัมผัส, CSP
โมเดล EDA/CAD
ADP2503ACPZ-3.3-R7 รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
5.5V
Digi-Reel®
กระแสไฟ - เอาต์พุต
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความถี่ - สวิตช์ชิ่ง
2.5MHz
ฟังก์ชั่น
สเต็ปอัพ/สเต็ปดาวน์
วงจรเรียงกระแสแบบซิงโครนัส
ใช่
การตั้งค่าเอาต์พุต
บวก
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C (TA)
โทโพโลยี
บรรจุภัณฑ์ / เคส
จำนวนของเอาต์พุต
1
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
10-LFCSP-WD (3x3)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (ต่ำสุด)
2.3V