ABM8-28.63636MHZ-12-R40-D3Y-T
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
535-ABM8-28.63636MHZ-12-R40-D3Y-TTR-ND - เทปและม้วน (TR)
535-ABM8-28.63636MHZ-12-R40-D3Y-TCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
535-ABM8-28.63636MHZ-12-R40-D3Y-TDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ABM8-28.63636MHZ-12-R40-D3Y-T
คำอธิบาย
CRYSTAL 28.63636MHZ 12PF SMD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
25 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
28.63636 MHz ±25ppm คริสตัล 12pF 40 Ohms 4-SMD, ไม่มีตัวนำ
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
หมวดหมู่
ความจุไฟฟ้าของโหลด
12pF
Mfr
ESR (ความต้านทานไฟฟ้าอนุกรมเทียบเท่า)
40 Ohms
ชุด
โหมดการทำงาน
พื้นฐาน
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ประเภท
MHz คริสตัล
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ความถี่
28.63636 MHz
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
4-SMD (3.2x2.5)
ความเสถียรของความถี่
±30ppm
ขนาด / มิติ
0.126" L x 0.098" W (3.20mm x 2.50mm)
ความถี่คลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±25ppm
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.031" (0.80mm)